Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

ĐTM DĂM GỖ VÀ SX VIÊN NÉN NL

nguyen thi tam

Cỏ 3 lá
Cảm xúc
15
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Chào mọi người. mình đang làm về DTM sản xuất dăm gỗ và viên nén năng lượng. Bạn nào có tài liệu tham khảo không cho mình xin với nhé. hoặc có thể giúp mình vd này đc k?
- Đánh giá tải lượng bụi trong qt sx dăm gỗ (công đoạn băm, sàng)
- Đánh giá tải lượng bụi, khí, nguyên nhiên liệu là đốt củi trong qt sx viên nén
- Đánh giá nước mưa chảy tràn qua bãi chứa dăm.

nguyen thi tam

Cỏ 3 lá
Cảm xúc
15
hồi trước mình có làm DTM này và trình thì Chi cục BVMT yêu cầu chỉnh sửa và đánh giá lại. Thời điểm đó DTM này chưa kịp đánh giá lại thì mình nghỉ việc tư vấn và chuyển sang công việc mới. vì vậy mình chỉ có bản chỉnh sửa của mình nh chưa được phê duyệt thôi. bạn có lấy tham khảo thì ghi địa chỉ mail đây mình gửi cho

tini

Mầm xanh
Cảm xúc
1
hồi trước mình có làm DTM này và trình thì Chi cục BVMT yêu cầu chỉnh sửa và đánh giá lại. Thời điểm đó DTM này chưa kịp đánh giá lại thì mình nghỉ việc tư vấn và chuyển sang công việc mới. vì vậy mình chỉ có bản chỉnh sửa của mình nh chưa được phê duyệt thôi. bạn có lấy tham khảo thì ghi địa chỉ mail đây mình gửi cho
nếu còn thì bạn gửi giúp mình qua mail: truongthuthaodhv@gmail.com với nha. cảm ơn bạn nhiều lắm

My Thanh

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0
bạn đã làm đtm này chưa. cho mình xin mẫu tham khảo đc ko. mình cũng đg làm đtm dự án sản xuất dăm gỗ. Cảm ơn bạn nhiều.
nếu còn thì bạn gửi giúp mình qua mail: truongthuthaodhv@gmail.com với nha. cảm ơn bạn nhiều lắm
bạn ơi bạn có ĐTM nhà máy dăm gỗ cho mình xin với, email mình: greenqn@gmail.com. Cảm ơn bạn!

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua