Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Yeumoitruong - Since 2007

ĐTM xây dựng nhà máy sản xuất gạch không nung

nguyentrandang

Mầm xanh
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
ĐTM nhà máy kết cấu bê tông - Vật liệu xây dựng không nung

Mình đang làm một dự án ĐTM về nhà máy vật liệu xây dựng không nung. Công suất là 40.000 m3 sản phẩm/năm.
Sản phẩm đầu ra là gạch block, gạch panel sàn và panel mái. Nguyên liệu sử dụng là cát, thạch cao, xi măng và bột nhôm.
Ai có tài liệu về ĐTM về nhà máy vật liệu xây dựng không nung cho mình xin nha.
Cảm ơn các bạn rất nhiều!

dmcgroup

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0
Chào bạn!

Bạn có thể nói rõ bạn cần tài liệu gì về sản xuất gạch không nung được không? mình sẽ mail cho bạn những văn bản liên quan ( nếu có). Bạn chủ động liên lạc với mình qua mail : dungdt@dmcgroup.vn.
Mình hiện có những văn bản liên quan tới gạch không nung( gạch xi măng cốt liệu) - Nếu bạn cần mình sẽ gửi

XINH

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0
mình là thành viên của trang WEB Yêu Môi Trường, mình có nhắn tin là xin về tài liệu DTM về sản xuất gạch ngói không nung đó, vì hiện tại mình đang làm về DTM sản xuất gạch ngói không nung cường độ cao tại KCN Tịnh Phong Quãng Ngãi, nhưng mình lại không có tài liệu gì liên quan về cái này hêt, nếu bạn có thì mal cho mình nhé. Ví dụ như một cái DTM mẫu đã làm có liên quan để mình có thể tham khảo. Em ơn bạn nhiều nhé. Chúc bạn một ngày làm việc tốt đẹp.

zunzun

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0

duongvan193

Mầm xanh
Cảm xúc
1
bạn nào có tài liệu về ĐTM nhà máy gạch không nung, bê tông thương phẩm cho mình xin với ạ.
Và tài liệu về giải pháp thực hiện tro, xỉ của nhà máy nhiệt điện, nhà máy hóa chất để làm nguyên liệu sx vật liệu xây dựng cho mình xin luôn với.
Cảm ơn mọi người trước nhé.
mail của mình là: duongvan193@gmail.com

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất