Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Xin hướng dẫn vẽ bản đồ 3D kết thúc hoàn nguyên trong Dự án cải tạo phục hồi môi trường

ngtu170982

Mầm xanh
Cảm xúc
1

Đính kèm

• ban do chia se.jpg
    ban do chia se.jpg
    49.9 KB · Lượt xem: 978
Sửa lần cuối:

ngtu170982

Mầm xanh
Cảm xúc
1
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
mình đang sử dụng surfer để vẽ
để vẽ được bản đồ 3d sau hoàn thổ thì bạn phải hình dung được mỏ sau khai thác là như thế nào, vẽ bình đồ, lấy tọa độ của đường bình đồ và đưa bào surfer
chạy chương trình thì ra :022: nhưng để ra được gần đúng là một vấn đề cần tính linh hoạt trong xử lý bình đồ của bạn.
:005:
xuất ra ảnh và dùng photosop để sửa cho đẹp
thế là xong:30:

Ánh Tuyết X8

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0

jujununi11

Cây công nghiệp
Cảm xúc
40
Bạn có thể tìm và tải phần mềm về trên mạng. Hướng dẫn sử dụng thì mình cũng đang tự học thôi. Mình vẫn làm như thế này.:
Vẽ bản độ địa hình trên cad, đưa các điểm, địa hình về đúng cao độ theo thiết kế...
Sau đó mới chuyển qua sketchup để chải nền và làm công tác hoàn thiện. Bạn cứ tải sketchup về các thanh công cụ của nó rất trực quan. Chỗ nào vướng call mình: 01668.190.000 mình biết đến đâu mình giúp đến đấy.

Ánh Tuyết X8

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0
Bạn có thể tìm và tải phần mềm về trên mạng. Hướng dẫn sử dụng thì mình cũng đang tự học thôi. Mình vẫn làm như thế này.:
Vẽ bản độ địa hình trên cad, đưa các điểm, địa hình về đúng cao độ theo thiết kế...
Sau đó mới chuyển qua sketchup để chải nền và làm công tác hoàn thiện. Bạn cứ tải sketchup về các thanh công cụ của nó rất trực quan. Chỗ nào vướng call mình: 01668.190.000 mình biết đến đâu mình giúp đến đấy.
thanks bạn nhé. Bản đồ địa hình trên cad thì bên thiết kế làm nên mình có sẵn rồi. để mình mằn mò xem thế nào. có j chỉ giùm mình với nhé. ^^

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua